"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผ้าคลุมไม่ต้องซื้อ 0 หรอกครับ ข้างนอกมีขายไม่เกินพันครับแต่มันกันได้แค่ฝุ่นน้ำเข้าได้ ถ้าจะใช้แนะนำแบบดีหน่อยมันจะกันน้ำกันUV ด้านในมีบุวัสดุนุ่มๆช่วยกันรอยได้ระดับนึง แต่ก็ราคาแพงขึ้น ประมาณ 2 พันได้ แต่ถ้าใช้รถทุกวันไม่ต้องคลุมหรอกครับ ถ้ารถมีฝุ่นลากไปลากมาบ่อยๆเป็นรอยเปล่าๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host