"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้คำแนะนำเรื่องท่ออะค่ะ**

คืออยากให้รถมีเสียงฮึ่มมม ฮึ่มมมม ~ แต่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยค่ะ5555
อยากได้เสียงนุ่มๆทุ้มๆ ต้นไม่อืด ต้องเปลี่ยนอะไรบ้างคะ มีร้านแนะนำไม๊ งบไม่มากค่ะหุหุ
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ  ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปลี่ยนแค่หม้อพักปลายอย่างเดียวก็ได้เสียงแล้วครับ
...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 14/7/2013 23:21

ลั่น.. 555
ขอบคุณค่ะๆ เด๋ยวจะลองศึกษาดู  ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host