"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่จริงหรอกครับมันก็สึกหร่อตามการใช้งานปรกติเหมือนรถน้ำมันทั่วๆไปละครับ เดี๋ยวนี้ก็มีน้ำมันเครื่องเฉพาะสำหรับรถใช้แก๊สอยู่แล้วแค่หมั่นดูแลรักษาและเปลี่ยนของเหลวตามระยะทางแค่นี้ก็เหมือนรถน้ำมันปรกติครับ และรถติดแก๊สเป็นรถสองระบบนะครับต้องมีน้ำมันไว้สตาร์ทและขับในรอบเดินเบาด้วย ถึงจะตัดเป็นแก๊ส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host