"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันจันทร์นี้เจอกันแน่ E85.......เติมE85แล้วโลกเราสะอาดขึ้นเยอะครับ....ยิ่งคนหันมาใช้E85เยอะโลกเราก็สะอาดขึ้นเยอะครับ......โทษของE85ส่วนมากจะเป็นกับรถเราครับ........แต่ประโยชน์ของE85จะดีกับโลกเราครับ....คิดเอาเองแล้วกันว่า..........คุณเป็นคนเห็นแก่ตัวหรือว่าเห็นแก่ส่วนรวม........เมื่อก่อนบอกว่าแก๊สโซฮอล์เติมกันไม่ได้เพราะว่ารถเป็นรถรุ่นเก่า.....เติมได้แต่เบนซินเท่านั้น...เวลาผ่านไปไม่มีเบนซินแล้ว....ผมเห็นเติมแก๊สโซฮอล์กันทั้งนั้น...แล้วทำไมยังขับรถคันเดิมที่บอกว่าเติมแก๊สโซฮอล์กันไม่ได้ละครับ......ไม่มีเชื่อเพลิงชนิดไหนที่ไม่ทำให้รถคุณไม่พังหรอกครับ.....มันอยู่ที่การดูแลรักษาครับ.....ในอีกไม่กี่ปีข้างหน้า.....น้ำมันก็จะหมดโลกแล้วครับ....แล้วรถพวกคุณที่บอกว่าเติมพลังงานทดแทนกันไม่ได้......จะเติมอะไรกัน....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดชุดคิท ของอะไรเหรอครับ
engineeree โพสต์เมื่อ 20/6/2013 22:54

ติดของที่มีโปรโมชั่น  5000 บาทนั้นแหละครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host