"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# engineeree

สนใจครับ อยากใส่ด้วยใครอยากแนะนำผมให้ไปติดไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/6/2013 19:58 โดย engineeree

แก้ไขครั้งสุด ...
engineeree โพสต์เมื่อ 29/6/2013 19:38

อยากรู้เหมือนกัน ว่าส่วนผสมน้ำมันกับอากาศเนี่ย จะวัดยังไง   ผมลองใช่ตัวเสีย ที่ต่อกับมือถือได้ a/f แล้วลองปรับดู ขับไป ปรับไป ไม่เห็นต่างกันเลย  ไม่รู้เหมือนกัน ว่าตัวไหนอ่านค่าอะไรบ้าง ใช้ไม่เป็นอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

catผม 500องศาถึง800ตลอดเลย  น้ำหล่อเย็น  84-94องศาครับ  เป็นเหมือนกันไหม ส่วนผสม  กล่องมันชดเชยให้ตลอดและครับ วิ่งe85มากี่โลแล้วครับ  ผมวิ่งมาสี่ร้อย แล้วกลับไปเดิมe20วิ่งไปอีกสี่ร้อย  ตอนนี้เติม85และ ลองใช้ไปเรื่อยๆ

catผม 500องศาถึง800ตลอดเลย  น้ำหล่อเย็น  84-94องศาครับ  เป็นเหมือนกันไหม ส่วนผสม  กล่องมันชดเชยให้ตลอดและครับ วิ่งe85มากี่โลแล้วครับ  ผมวิ่งมาสี่ร้อย แล้วกลับไปเดิมe20วิ่งไปอีกสี่ร้อย  ตอนนี้เติม85และ ลองใช้ไปเรื่อยๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/7/2013 22:23 โดย engineeree

Temp cat ของผมยัง ...
engineeree โพสต์เมื่อ 8/7/2013 22:13

catผม ก่อนหน้านี้ใช้e20 ก็อู่ประมาน500ขึ้นทุครั้งครับ  
แล้ว จูนตัวe85 ระดับไหนครับ ผม     ตรงกลาง(15เปอร์เซน)หรือไม่ก็ปรับตรงไฟครับ   ปรับระดับไหนดีครับ

จับแล้ววิ่งต่างจังหวัด 130-150 เติมe85ล้วนๆครับ ถังสามและ  วิ่ง365กม เติม27.7ลิตรครับ 13โลลิตร

หลังขับเร็วเหลือ12กม ต่อลิตรแล้วครับ   เติมe20ขับไม่เกิน120ได้15กมต้อลิตรตบอดครับ[img][/img]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host