"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งานครั้งแรกของผม ยังได้ไม่เท่านี้เลยคร้าบบบบ สวยๆๆครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำครับผมใบสุดท้ายวครระวังเรื่องของเงาครับ อย่าให้ตกที่หน้าของตัวแบบนะครับ อิอิ ภาพแรกอันเดอร์ไปนิดครับ
ส่วนภาที่ 2 กับภาพที่ 4 มุมเดียวกันแนะนำให้ใช้ภาพที่ 4 ครับมุมนี้ไม่มีสิ่งมาบังตัวแบบ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host