"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมถ่ายภาพไม่เป็นนะ แต่เท่าที่เห็นภาพท่าน ผมบอกได้ว่าท่านเก่ง
แสง สี ต่างๆ รวมถึงโฟกัสภาพ ช่วยให้บรรยากาศ และ สถานที่ของงานดูดีขึ้นมาก

พอจะนึกภาพบรรยากาศจริงออก ว่าเป็นงานแบบบ้านๆ ลูกทุ่งๆหน่อยๆ
แต่ภาพดูแล้วไม่รู้สึกแบบนั้น  เก่งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host