"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รับงานครั้งแรกครับ

ท่านใดที่เคยถ่ายงานต่างๆ ช่วยแนะนำเทคนิคดีๆหน่อยครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมถ่ายภาพไม่เป็นนะ แต่เท่าที่เห็นภาพท่าน ผมบอกได้ว่าท่านเก่ง
แสง สี ต่างๆ รวมถึงโฟกัสภาพ ช่วยให้บรรยากาศ และ สถานที่ของงานดูดีขึ้นมาก

พอจะนึกภาพบรรยากาศจริงออก ว่าเป็นงานแบบบ้านๆ ลูกทุ่งๆหน่อยๆ
แต่ภาพดูแล้วไม่รู้สึกแบบนั้น  เก่งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมถ่ายภาพไม่เป็นนะ แต่เท่าที่เห็นภาพท่าน ผมบอกได้ว่ ...
bank10230 โพสต์เมื่อ 7/6/2013 23:34

ขอบคุณครับ

สุดยอดเลยครับ งานไทบ้านดูหรูขึ้นมามากๆ เก่งจริงๆ
ส่วนผมงานหรูกลายเป็นงานแบบบ้านๆไปซะงั้น

รวมงาน DIY ของผม http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=42012

งานครั้งแรกของผม ยังได้ไม่เท่านี้เลยคร้าบบบบ สวยๆๆครับผม

แนะนำครับผมใบสุดท้ายวครระวังเรื่องของเงาครับ อย่าให้ตกที่หน้าของตัวแบบนะครับ อิอิ ภาพแรกอันเดอร์ไปนิดครับ
ส่วนภาที่ 2 กับภาพที่ 4 มุมเดียวกันแนะนำให้ใช้ภาพที่ 4 ครับมุมนี้ไม่มีสิ่งมาบังตัวแบบ อิอิ

ขอบคุณครับผม

ผมถ่ายภาพไม่ได้เก่งและไม่เคยรับงาน แต่ภาพสวยมากๆครับผมชอบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host