"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอถามเพิ่มเติมหน่อยครับ
ผมได้สาย AV/RCA ที่มีสาย power (สีแดง) มาด้วย  เวลาที่ผมต่อสายสีแดงกับไฟหลังเพื่อเข้าจอภาพ  แล้วสายดำอีกเส้นของสายไฟของจอรับภาพจะต่อกับอะไรครับ  หรือปล่อยไว้เฉย  (ผมซื้อมายังไม่ได้ต่อ  กำลังศึกษาการต่ออยู่)  รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host