"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เอาน้อง City ไปติดแก๊สมาคร้าา

เป็นคนหนึ่งที่ใช้รถ City ชอบเข้ามาอ่านประสบการณ์ที่คลับ City มาแชร์กันค่ะ ส่วนตัวอยากติดแก๊สแต่กลัวรถมีปัญหา เพื่อนในกลุ่มแนะนำให้มาติดตั้งแก๊สของ Versus เพราะบริการดีทั้งก่อนและหลังการติดตั้ง เห็นว่ามีการรับประักันให้ในวงเงินที่สูงพอสมควร เลยตัดสินใจเอารถเข้าไปติดแก๊สที่สำนักงานใหญ่ บางบอนค่ะ ตอนนี้ผ่านมาประมาณ 5 เดือนแล้ว ก็ถือว่าดีนะคะ รถไม่ได้มีปัญหาอะไร พนักงานก็บริการดีค่ะ เราว่าใครสนใจอยากติดแก๊ส เราขอแนะนำของ Versus นะ ลองมาแล้วด้วยตัวเอง ถือว่าโอเคค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห...สนใจจะติดแก๊สอยู่เหมือนกันค่ะ ได้ยินว่าของ versus ดีเหมือนกัน แบบนี้ก็น่าลองเอาไปติดบ้างดีมั้ยนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เครื่องระบบecoของversus ติดมาแล้วจ่ายแก๊สดี ทน เครื่องไม่สั้น

เน้นอู่ดีศูนย์บริการเพียงจัดversusเลยฮะ

เครื่อง versus ทนทานมากคอนเฟริม
ศุนย์บริการมีในต่างจังหวัดด้วย

ผมติดที่อู่ใกล้บ้านครับ บริการดี สะดวก ของversus เหมือนกันครับ

ผมก็ติดของ versus นะครับ ไม่มีปัญหาอะไร เป็นอู่ใกล้บ้านด้วย บริการดีครับ

ผมก็ติดของเวอซุสครับ พนักงานบริการดี ติดแล้วไม่มีปัญหาครับ

ตอบกลับ 15# yothin_t

ยินดีด้วยครับ อย่างน้อยก็เป็นส่วนนึงที่พอจะให้ความมช่วยเหลือได้

ตอบกลับ 10# chaicom42

ผมเคยปรึกษาคุณ chaicom42 เมื่อก่อน เรื่องติดแก็ส และสปริง ตอนนี้ผมติดแล้ว จบที่ของยูโร มินิ สปริง ของCNG การใช้งานดีมากครับ จากที่เติม E20 อาทิตย์ละ 1พัน เหลือ เติมแก็ส อาทิตย์ละ 320 ...ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host