"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมโอนเงินไปให้ทั้งหมด 4400 บาท โดยเบ่งเป็นดังนี้
1.ค่าหลอดไฟและอุปกรณ์ 2000 บาท
2.ค่าแก้วน้ำ 1200 บาท
3.บริจาคสมทบทุ่นเครื่องกรองน้ำ 1000 บาท
4.ค่าเสื้อ เบอร์ XL 200 บาท จะไปเอาวันที่ไปงานเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีผู้ใจบุญเพิ่มเติม โดยจะหาเสื้อผ้าไปบริจาคเพิ่มนะครับ จะติดรถไปวันงานเลย
พี่เบ็นอย่าลืมหาที่พักให้ด้วยนะครับ 4 คน 2 ห้อง ค่าที่พักไปจ่ายที่โน่นเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไปเอาขึ้นโปรเจคเตอร์ด้วยนะครับ 5555

ขอเป็น 2 ห้อง 4 คนเหมือนเดิมครับ เพราะว่าน้องๆ เป็นผู้หญิงด้วย
พี่เบ็นเห็นทาง เวอร์ซุส บริจาคน้ำตุ้น้ำดืมครบแล้ว ทางพี่เบ็นจัดไปเลยแล้วกันสำหรับเงินที่เหลือ 1000 เข้าอันไหนก็ได้

เชิญเลยครับ ผมก็ครั้งแรกสำหรับค่ายอาสา นี้

เชิญเลยครับ ผมก็ครั้งแรกสำหรับค่ายอาสา นี้

ใกล้ถึงวันแล้ว พร้อมกันหรือยังครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host