"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมโอนเงินไปให้ทั้งหมด 4400 บาท โดยเบ่งเป็นดังนี้
1.ค่าหลอดไฟและอุปกรณ์ 2000 บาท
2.ค่าแก้วน้ำ 1200 บาท
3.บริจาคสมทบทุ่นเครื่องกรองน้ำ 1000 บาท
4.ค่าเสื้อ เบอร์ XL 200 บาท จะไปเอาวันที่ไปงานเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค่าเสื้อ เบอร์ m 1ตัว  200บ.
                L 2ตัว   400บ.
ค่าส่งems                60บ.
ค่า อุปกรณ์กีฬา น้องๆ 1500บ.
ค่าห้อง                   600บ.

รวม      2760บ.

โอนเรียบร้อยครับพี่เบน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

งั้นเดียวโอนเงินไปให้ทั้ง สอง ร้านการแล้วกัน โอนแล้ว จะบอกอีกครั้ง ครับ

ถึง สมาชิกทุกท่าน
Kare อยากไปร่วมงานด้วยคะ อุปกรณ์ทุกอ ...
kare โพสต์เมื่อ 19/5/2013 19:05

ไปได้ครับ  ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านคราบ มีไรโทรปรึกษาได้ที่ 089-1090091  พี่เบ็น ครับ

ไปได้ครับ.... ไปทำความรู้จักกันที่งานครับ.....

ถึง สมาชิกทุกท่าน
Kare อยากไปร่วมงานด้วยคะ อุปกรณ์ทุกอย่างมีครบคะ ทั้งหนังสือ เครื่องเขียน เสื้อผ้า อุปกรณ์ที่จำเป็น และ City คู่ใจ ติดตรงที่Kareไม่มีคนรู้จักในคลับนี้เลยคะ ไม่ทราบว่าจะต้อนรับกันมั้ย

พรุ่งนี้มีใครว่างมารับหนังสือ กับ ซากคอม แถวลาดพร้า ...
TheD โพสต์เมื่อ 18/5/2013 21:16

ประมาณ กี่โมงอะครับ ไงมาถึงแล้ว โทรหาผมที่ 089-1090091  เผื่อว่างตรงกัน

พรุ่งนี้มีใครว่างมารับหนังสือ กับ ซากคอม แถวลาดพร้าวไหมครับ(คริสตรัล พาร์ค เลียบทางด่วนก็ได้)
ตอนนี้ผมอยู่ ตจว จะเข้า กทม. พรุ่งนี้เช้า แล้วจะได้รวมของที่มีก่อน แล้วบ่ายๆ ผมจะกลับ ตจว ครับ

โอเค ครับ ที่ซื้อหลอดไฟพี่มีแหล่งซื้อหรือเปล่า หรือ ...
Oong โพสต์เมื่อ 17/5/2013 18:28

พี่มีที่ซื้ออยู่ครับ เพราะซื้อของบริจาค ที่เดียวกันหลายอย่าง / เรื่องที่พัก สมาชิกโซนระยองกำลังจัดหาอยู่ครับ  แต่สามารถแจ้งยอดคนที่ไปได้ก่อนเลยครับ

โอเค ครับ ที่ซื้อหลอดไฟพี่มีแหล่งซื้อหรือเปล่า หรือให้ทางผมซื้อไปเลย ครับ  และสอบถามเรื่องที่พักและการแจ้งคนที่ไปร่วม
ได้วันไหนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host