"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 36# Ball007

ก็คงงั้นแหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอทราบไซด์และสีของถุงใส่ผ้าหน่อยจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

หลอดไฟ ส่องสว่าง หลอดไฟ  สายไฟ ฯลฯ  งบประมาณ 2,000 บ.

จอง  ...
Oong โพสต์เมื่อ 23/4/2013 11:25

หลอด พร้อมราง  สั้น 6 ชุด , ยาว 6 ชุด , สวิทปิด - เปิด 6 ชุด , สายไฟภายในเบอร์ 1 - 1.5  1 ม้วนเล็ก หรือ 25 เมตร

หลอดไฟ ส่องสว่าง หลอดไฟ  สายไฟ ฯลฯ  งบประมาณ 2,000 บ.

จอง บริจากตัวนี้อีก น้องในแผนก จะบริจาค แต่ขอข้อมุลเพิ่มเติมด้วยว่า หลอดไป สั้น หรือ หลอด ยาว

จองอันนี้ด้วยนะครับ

ตอบกลับ 40# utac

จะหาร้านกินอย่างเดียวเลยนะพี่เดี่ยว
อิอิอิ

งานบุญ งานบุญ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

โซน ซีคอนฯ พัฒนาการ ลำสาลี  อ่อนนุช อุดมสุข บางนา ศรีนครินทร์ บางปู  สำโรง  สมุทรปราการ ไม่หาร้านประชุมกันหรือครับ เงียบจังเลย!!!!!

ตอบกลับ 23# tk_gate
ผมขอแวะรับ อ.เกตุ นะขับ   ( หนึ่งรอบ 5555 )

รับทราบค๊าบบบบ
Peackpoon โพสต์เมื่อ 22/4/2013 15:48

หรอออออออ
Peackpoon โพสต์เมื่อ 22/4/2013 15:46

555555สลบอะดิป้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host