"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
15 ทำ flush บอกตรงๆขับยากครับ  กองกะพื้นแน่ๆ  แล้วสเป็ดที่บอกมา  โหลดลงมา โดนซุ้มล้อชัวร์ครับ แนะนำให้ใส่ยาง นันกัง 185/45/15 ครับ  จะดึงสวย  แล้วหลบซุ้ม  ส่วนการโหลด  แนะนำให้เอาโช้คเดิม ไปทำสตรัทปรัเกลียว  จะเวิคร์กว่าครับ  แล้วดันซุ้มล้อออกมานิดหน่อย  หรือปรับแคมเบอร์ล้อหน้าให้แบะเพื่อให้ล้อมุดเข้ามาอยู่ในซุ้ม  ครับ

แนะนำให้ใส่ แม็ก 17 นิ้ว  จะจัดfitment ได้ง่ายและขับสบายกว่า 15 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถผมครับ  เมื่อก่อนใส่ 15 ลาย RPF1  ขับไม่ไหวลำบาก  มาจบที่ BBS RS  17 กว้าง 8.5 หน้า-หลัง ใส่ยาง นันกัง 195/40/17 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host