"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซุ้มไม่อมล้อ   ก็ไม่ใช่ฟลัชแล้วครับ  
แล้วฟลัชก็ไม่ได้ขึ้นอยู่กับสเกิร์ตด้วย  ไม่ต้องมีสเกิร์ตก็ฟลัชได้  ฟลัชเป็นชื่อเรียกแนวล้อมากกว่าครับ
อย่างเช่นจะแต่งเป็นแนว Racing flush  หรือ  Vip Flush ก็ได้
แล้วขอบ 15"  จะจัด Fitment ยากมากๆ ตามที่ท่าน Aekmo ว่า
ขอบ 15  อย่าว่าแต่มุดซุ้มเลยครับ  แค่เสมอๆซุ้มก็ขับไม่ได้แล้ว
แต่ถ้าใจรักขอบ 15 จริงๆ  ก็คงต้องใช้โป่งเย็บช่วยครับ   ใส่แล้วก็สวยไปอีกแบบ สำหรับขอบ 15 ครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host