"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลงแม็กมาใหม่ครับ

ลายนี้เป็นไงบ้างครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยดีคับ แนะนำเติมลมยางหน้า 33 หลัง 31 คับที่ใส่มาไม่แข็งมากไม่อ่อนมากคับ
ยางยี้ห้อไรคับศูนย์เค้าไม่พ่นกันสนิมให้หรือคับเห็นขาวๆๆอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าใส่สปริงโหลดจะเป็นไงบ้างครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ถ้าโหลดบอกได้คำเดียวว่า สวย VIP ครับลายนี้

ล้อสวยครับ  แต่ใส่ยางไม่ถูกต้องงงงง   แสดงถึงความไม่โปรของผู้สวมยางครับ

การใส่ยางที่ถูกต้อง  จุกเติมลมต้องอยู่ตรงกับจุดสีเหลืองบนยางครับ

สวยมากกกก

ตอบกลับ 5# l2ayhachi

นั้นนะซิดอกยางดูรู้สึกแปลกๆ

สวยครับ

สวยดีคับ แนะนำเติมลมยางหน้า 33 หลัง 31 คับที่ใส่มาไม่แ ...
thaibanna โพสต์เมื่อ 7/4/2013 09:39

พี่ครับ รบกวนพี่แนะนำหน่อยสิครับว่า พ่นกันสนิมของยี่ห้ออะไรดีอะครับ

สวยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host