"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 9# aekmo
ใช่พี่Aekmo ขนาดนี้ยังขับลำบากเลยครับ โหลดอีกคงขับไม่ไหวพี่  สงสัยต้องเปลื่ยนเป็น17แล้วละ
ถ้าผมจะ17 พี่ช่วยแนะนำสเปกล้อและยางให้หน่อยครับ ว่าขนาดไหนถึงจะหล่อแบบฟลัช
ขอบคุงก๊าบ รบกวนหน่อยนะครับพี่Aekmo เทพ flush
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# l2ayhachi
ตามนั้นพี่ ผมว่าจะไปเปลื่ยนล้อใหม่ริ แต่รอบนี้คงต้องขอข้อมูลสเปกล้อยาง จากพี่ๆหน่อยคับ แบบฟลัชพองามก๊าบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

lสเปคล้อ  17 หน้ากว้างสัก 8.25 หรือ 8.5 นิ้ว up ออฟ30-ครับ  ส่วนยางถ้าจะให้ดึงหล่อๆ ก้อจัด นันกัง 195/40/17 หายากสักหน่อย  รับรองหล่อขึ้นมา 1สเต็ป  

สเต็ปต่อไป ก้อจัด fitment  ซึ้งมีลายละเอียดพอสมควร  เอาสเต็ปล้อก่อนครับ แล้วค่อยมาว่ากันสเต็ปต่อไป

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/3/2013 23:50 โดย ugi

ตอบกลับ 13# aekmo
ขอบคุงมากก๊าบพี่Aekmo 1สเต็ป

เดี๋ยวผมจัด1สเต็ปเสร็จเรียบร้อยแล้ว คงต้องรบกวนพี่ชี้แนะอีกนะครับ ขอบคุงอีกครั้งครับ

Flush City

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host