"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Venom ครับใช่เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลายที่ 2  สวยกว่าเยอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัน 2 ครับ ...

แต่ผมชอบแบบที่1คับ เหตุผลคือ..
ยางก็เป็นสีดำอยู่แล้ว..ถ้าแม็กดำไปด้วยดูไม่สวยคับ..ต้องมีอะไรมาตัดสีดำหน่อย..
แบบที่1ถึงแม็กจะดำแต่มีของสีเงินหรือสีบรอน์มาตัดจะดูสวยคับ..
แบบที่2สวยก็จิงแต่เวลาวิ่งมองไม่เห็นความสวยคับ..ไม่เหมือนแบบที่1จะมองเห็นขอบสีเงิน..
          เป็นความชอบส่วนตัวอ่ะคับ..^-^

2ค้าบ สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แบบที่ 2 ครับ สวย+ดุ ดีครับ (อยากเอามาใส่กับ city ขาวจัง)

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นคร้าบบบบ

ว่าแต่แบบที่1 ขอบ17"หรือป่าวคับ..วงละเท่าไหร่คับ..ผมจะหามาติดบ้าง..
แล้วพอรู้ราคาของรุ่นนี้ขอบ 15"หรือป่าวคับ..ขอบคุณคับผม..^0^

ตอบกลับ 18# weerachs

ผมขายแม็กรุ่นนี้คับแต่ 6 ก้านอะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

2 ครับ ผมว่า เทพเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host