"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปจังครับ....
tk_gate โพสต์เมื่อ 26/3/2013 17:33

มาจิงป่ะ..เอาผ้าขาวม้ามาแก้มือกานเร่ย์..555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

คร๊าบๆพี่เบนผมอาจจะไปถึงช้ากว่าเกื่อบ ชม.ว่าแต่ระหว่างเดินทางแวะใหนปะครับ ...
foung โพสต์เมื่อ 27/3/2013 12:53

แวะดื่มน้ำ..ปัสสาวะ ตามรายทางอ่ะ ตาฟุ้ง..555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ที่วัดจะไป ทำ สังฆทาน ได้ไหมครับ จะได้เตรียมไปด้วย ...
Oong โพสต์เมื่อ 27/3/2013 15:21

มตอบแทนพี่เบ็นให้ตามความเข้าใจนะครับ..
ตรงนั้นเป็นสำนักสงค์ถ้ำพุกุ้งเมือ่ก่อนมีพระธุดงค์อยู่2รูปทำสังฆทานทั่วไปได้ครับ
ปัจจุบันไม่ทราบว่าเจริญขึ้นไประดับไหนแล้ว..ไม่ได้ไปมาเกือบ20ปีแล้วครับ
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host