"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปด้วยครับผม   1. สุธน    และ   นุช   จ้า     เด่วถ้ามีท่านอื่นอีกจะแจ้งไปครับผม ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หนุกหนาน  คลายร้อน พร้อมกับ ประสบการณ์ใหม่ๆ กำไรชีวิตครับผม  ตอนนี้กำลังชวนๆๆ พี่ๆ น้องๆ ที่พอรู้จักกันไปด้วยครับ  ตอนนี้คนเริ่มเยอะล่ะ คึกครักน่าดู ^^

อัพเดทรายชื่อให้แล้วคราบ
benz โพสต์เมื่อ 14/3/2013 14:13

บ่องตง  ขอบคุงก๊าบบบบ

555+ เป็นครั้งเเรก  เเต่น่าจะสนุกน่ะ กิจกรรมน่าจะสนุก  ...
jack.engineer โพสต์เมื่อ 20/3/2013 08:59

มีครั้งแรก ต้องมีครั้งที่สองครับ  เพราะผมคือ ครั้งที่ สองครับ อิอิ  หนุกหนาน เป็นกันเอง ยินดีที่ได้รู้จักครับผม (สุธน)

ผมเเจ๊คคราฟ อยู่นครปฐม
jack.engineer โพสต์เมื่อ 20/3/2013 13:17

อ่าวอยู่ไม่ไกลกัน  ผมอยู่สุพรรณ  แฟนอยู่ บ้านโป่ง (แถวโพรงมะเดื่ออ๊ะ)

ตอบให้นะครับ
1.เราจะเดินทางไปกันเป็นขบวนครับ..โดยใช ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 22/3/2013 11:47

กิจกรรมไรเอ่ย ไม่ได้นับ (ห้ามกินเหล้า เล่นไพ่)  

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/3/2013 19:29 โดย disoman

พรุ่งนี้โอนให้นะครับ พี่ benz พอดีช่วงนี้ยุ่งๆ ทั้ง นร. และส่ง ผลงาน จ้า พรุ่งนี้จัดให้ อิอิ

ถามต่อเลยครับ แล้วผมจะรอได้ตรงไหนครับ ผมจะอยู่บ้านโป่งน่ะครับ จะได้ดักรอได้ถูกครับ พร้อมเวลาโดยประมาณครับ

รับทราบครับ สุธน ไม่ต้องโอนแล้ว ไปจ่ายวันไปเลยคร ...
benz โพสต์เมื่อ 25/3/2013 19:40

ไปกาญจน์ วิ่งเส้น บ้านโป่ง >>> และไปทาง >>> ท่ามะกา >>> ไปไปกาญจน์ น่ะครับ ไม่รู้ว่า พี่ๆ ไปเส้นไหนกัน

เด๋วให้สุธนติดเตาถ่านเปียกๆอ่ะ..ดูดิ๊ทั้งคืนจะได้น ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 25/3/2013 07:07

ม่ายหวายยยยยยยยยยยยยยยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host