"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เด็กเล็ก/เด็กโตคิดราคายังไงคับ...สมาชิกใหม่นะคับ..อยากไปเล่นน้ำด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC. 020

อยู่ นนท์ นะครับ

ไปๆมาๆเป็นทริปใหญ่เลย...คงสนุกสนานกันอีกครั้งหลังจากห่างหายไปสักพัก...อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC. 020

ผมก็ไม่ได้มีสติกเกอร์..ทำไงดีเนี้ย...เพราะสติกเกอร์มันติดอยู่ในใจผมแล้วอ่ะ
การมาร่วมทริปกันก่อนเรื่องสติกเกอร์มันเป็นเรื่องที่จะผูกผันกันไปเองคร้าบๆๆๆ
HCC. 020

[quote]ดูแผนที่แล้วงง ครับ ถ้าไปจากพระรามสอง อยู่ช่วงไหนคร ...
Oong โพสต์เมื่อ 21/3/2013 21:54 [/quot
    ถ้ามาจากพระราม2ให้วิ่งมาถนน กาญจนาฯ มาจนถึงตัดถนนบรมให้ชิดซ้ายและเลี้ยวซ้ายเข้าถนนบรมฯจากจุดนั้นไม่เกิน1โลถึงปั๊มบางจากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host