"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยังไม่มีสติ๊กเกอร์ คลับเหมือนกัน ต้องติหรือเปล่า ถ้าหากต้องติดช่วยนำมาด้วยนะครบั จ่ายเงินวันไปเที่ยวเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไม่มีสติ๊กเกอร์ คลับเหมือนกัน ต้องติหรือเปล่า ถ้ ...
Oong โพสต์เมื่อ 20/3/2013 21:12

ติดไม่ติดก็ได้ครับ ถ้าอยากติดก็สั่งพี่เบนได้เลยครับจะได้ถือไปเผื่อไว้ให้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไม่มีสติ๊กเกอร์ คลับเหมือนกัน ต้องติหรือเปล่า ถ้ ...
Oong โพสต์เมื่อ 20/3/2013 21:12

เดี๋ยวจะนำติดไปคราบ ทั้งเสื้อ + สติกเกอร์ เผื่อใครอยากได้

ขอบคุณครับ

ผมก็ไม่ได้มีสติกเกอร์..ทำไงดีเนี้ย...เพราะสติกเกอร์มันติดอยู่ในใจผมแล้วอ่ะ
การมาร่วมทริปกันก่อนเรื่องสติกเกอร์มันเป็นเรื่องที่จะผูกผันกันไปเองคร้าบๆๆๆ
HCC. 020

อยู่ นนท์ นะครับ

Ffffffffff
เซเรบตั้ม 'กบ 7933 อุบล' กลายร่างเป็น พรีอุส แย้วววววว เป็น นังเบ็บ แทน

สุดยอดครับ

Ffffffffff
cereb_TUM โพสต์เมื่อ 21/3/2013 09:49

คือว่าธิบายฟามหมายน่อย..เค๊าอยากรุ้อ่ะ..ตัวเอง..555
tonkanl

แผนที่จุดรวมตัวครับ  
http://goo.gl/maps/Sv49q

ทราย โทรมาแจ้งว่าไปไม่ได้แล้วนะครับ ต้องไปเชียงใหม่กับที่บ้าน...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host