"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปครับ3คนเท่าเดิม..ถ้ามีเพิ่มแล้วจะบอก(คงบ้านแตก)อ่ะเนอะ..555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

น่าเมานะครับ หุหุหุ
foung โพสต์เมื่อ 13/3/2013 15:29

ป่ะ ป่ะ ป่ะ ไปมาวกันฟุ้ง..555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

จากการงมๆบนแผนที่กูเกิ้ลเอิร์ทผมคิดว่า..รู้แล้วว่ารีสอร์ทนี้ตั้งอยู่ตรงไหนของท่ากระดาน..555
tonkanl

อดไป
aun_garfield โพสต์เมื่อ 14/3/2013 15:01

ติดไหว้เจ้าเหรอ พี่อั๋น??...
tonkanl

งานนี้รับรอง ไม่มีเมาคับ ฟันเฟิม 555+
Kwang_7161 โพสต์เมื่อ 15/3/2013 12:35
tonkanl

ตอบน่าสนใจตรงเบอร์28-29 อ่ะ คุยกะน้ำอยู่ อิอิ...
กลับ  benz  ...
cereb_TUM โพสต์เมื่อ 19/3/2013 14:10

เปรี้ยวปากเหรอตัวเอ๊ง??..555
tonkanl

สมาชิกไหม่ไม่รู้จักคัยไปได้ไหมคราฟฟฟฟ ...
jack.engineer โพสต์เมื่อ 19/3/2013 16:11

ได้ครับแจ้งชื่อ+เบอร์โทรเลยครับ
เมื่อ9ปีที่แล้วผมก็เป็นแบบคุณนั่นแหละครับ..
tonkanl

Ffffffffff
cereb_TUM โพสต์เมื่อ 21/3/2013 09:49

คือว่าธิบายฟามหมายน่อย..เค๊าอยากรุ้อ่ะ..ตัวเอง..555
tonkanl

เราจะขับไปแบบคาราวานหรือเป่าครับ แล้วเรื่องที่พักห้องนอนจัดสรรยังไงบ้างครับผม...
Tomika112 โพสต์เมื่อ 22/3/2013 11:03

ตอบให้นะครับ
1.เราจะเดินทางไปกันเป็นขบวนครับ..โดยใช้วิทยุสื่อสารเครื่องแดงในการคอนโทรลการเดินทางครับ
2.เรื่องที่พักจะจัดให้ตามความเหมาะสมโดยเน้นความปลอดภัยเป็นหลัก
แยกเป็นกรณี..เช่น ครอบครัว กลุ่มผู้ชาย กลุ่มผู้หญิง ตามลักษณะห้องพักที่มี
เอาเป็นว่าครั้งแรกอาจจะยังไม่รุ้จักกันแล้วกังวล..ไม่ต้องกลัวครับ พอได้ทำความรู้จักกันแล้ว..
การนอนห้องรวมเนี่ยสนุกสุดๆครับ มีกิจกรรมที่ทำกันจนแทบไม่ได้นอนเลย
tonkanl

กิจกรรมไรเอ่ย ไม่ได้นับ (ห้ามกินเหล้า เล่นไพ่)   ...
disoman โพสต์เมื่อ 22/3/2013 22:17

เด๋วให้สุธนติดเตาถ่านเปียกๆอ่ะ..ดูดิ๊ทั้งคืนจะได้นอนมั๊ย..555
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host