"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซื้อ Relay ให้ดูตำแหน่งขาว่าเหมือนกันไหม  แรงดันไฟกี่โวลท์  และกระแสที่ทนได้กี่แอมป์    ถ้าหาซื้อแอมป์ที่ทำกันไม่ได้จริงๆ  ก็ให้เลือกซื้อแอมป์ที่เยอะกว่ามาใช้งานได้  ห้ามเลือกอันที่แอมป์น้อยกว่าแค่นั้นก็พอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้รถผมเป็นครับให้ช่างดูแต่ยังแก้ไม่ได้ครับ........ ...
theheroman โพสต์เมื่อ 9/5/2016 09:22

ถ้าเป็นช่างบ้านๆตามอู่นอกเขาจะใช้หลอดไฟต่อแทนพัดลมครับ  ถ้าหลอดไฟไม่ติดแสดงว่ามอเตอร์ไม่ใช่ตัวปัญหา  เจากนั้นเขาก็ไล่ย้อนไปที่กล่องลีเลย์และฟิวส์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host