"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งเป็นมาเหมือนกันครับ ไฟเตือนตอนแรกตกใจมากๆ   พอเช็คดูดีๆก็พบว่า พัดลมหน้าซ้ายดับไป  
เวลาเปิดแอร์ก็หมุน แต่หมุนไม่แรงอย่างที่ควรครับ   เลยจัดการเปลี่ยนซะ   แล้วก็หายเป็นปกติครับ

แต่ไม่แน่ใจว่าของคุณจะเป็นเหมือนกันหรือเปล่า  

เดี๋ยวคงต้องรอดูท่านอื่นมาเสริมให้ครับ  จะได้ช่วยกันวิเคราะห์   
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โดยตรง  และตรงจุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# aa555

โอ้   ยินดีด้วยครับ   สุดท้ายก็ไม่พ้นมือเรา  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host