"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คำถามครับ ? น้ำในหม้อน้ำมีลดไหมครับ แบบผิดสังเกตุประมานนั้นต้องเติมบ่อยนะครับ และถี่มากกว่าเดิมครับ
แต่ถ้าเติมบ่อยครับ คิดว่าชัวว์ ปะเก้นครอบวาร์ว รั่วครับ อากาศเข้า หรือน้ำในหม้อน้ำเป็นฟอง
วิธีแก้เปิดวาร์ว เปลี่ยนปะเก้น จริงในรุ่นนี้การทำงานของพัดลมจะสัมพันกับ พัดลมแอร์ครับเพราะรังผึ้งแอร์ใช้ร่วมกับหม้อน้ำแต่แบ่งซีก ปิดแอร์เมื่อไหร่ความถี่การตัดการทำงานจะน้อยลงครับ
ผมเจอมากะตัวครับ วาร์วน้ำเปลี่ยน 4 ลูกเบิกศูนย์ เสนอราคา เป็นทุกลูกไม่หาย แต่ศูน์แก้อาการต่อเนื่องเลยไม่มีค่าใช้้จ่าย แต่เสนอเพิ่ม หม้อน้ำเปลี่ยนไหม่ สรุปเหมือนเดิม ท่อน้ำทุกเส้นเปลี่ยนไหม่หมด เหมือนเดิ สุดท้ายจบที่ ปะเก้น เฮ้อ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Email do_ramon1@hotmail.com
-------------------

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host