"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 10# aa555

โอ้   ยินดีด้วยครับ   สุดท้ายก็ไม่พ้นมือเรา  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาจบที่ภาพสุดท้ายครับตัวสีดำครับ 100 บาท เเต่ของที่ใส่ในรถสันกว่าครึ่งนึงครับเเต่ใช้ได้ครับ
ไล่เปลี่ยนมาซะ รายการที่1 550 บาท รายการที่2มือสอง 100 บาท รายการที่3 100 บาท ค่าเเรงไม่เสียเปลี่ยนเองหมด
เเต่ก้ดีได้ของใหม่+เก่าด้วย ใช้ไปยาว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก้เคยเปนครับ เปลี่ยนพัดลมครับ หายเลย

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆคับ
HCC....Thonburi Zone   No.10

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันครับ ไว้เป็นกรณีศึกษาเมื่อเกิดปัญหากับตัวเอง

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบเเละมาเยี่ยมชมครับ

ดีแล้วที่จบด้วยลีเลย์ ตัวเบาๆ ราคาไม่แรง

รีเลยไฟเลี้ยว ความจริงมันรับพัดลมไม่ค่อยไหวนะครับ พัดลมมันกินกระแสเยอะกว่าไฟเลี้ยวมากมายตอนเริ่มหมุน มันจะพังเร็ว   คราวหน้าถ้ามันเป็นอีก ให้เปลี่ยนเป็นตัวใหญ่ครับ ถึงจะชัวร์
Line ID:HS6SPB

เข้ามาเก้บข้อมูล ขอบคุณครับ

ซื้อ Relay ให้ดูตำแหน่งขาว่าเหมือนกันไหม  แรงดันไฟกี่โวลท์  และกระแสที่ทนได้กี่แอมป์    ถ้าหาซื้อแอมป์ที่ทำกันไม่ได้จริงๆ  ก็ให้เลือกซื้อแอมป์ที่เยอะกว่ามาใช้งานได้  ห้ามเลือกอันที่แอมป์น้อยกว่าแค่นั้นก็พอครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host