"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องการติดแก๊ส NGV

แก๊ส NGV ถังเล็กสุดกีลิตรครับ ที่อยากได้ถังเล็กๆเพราะว่า เห็น city ตัวที่ติด CNG มาจกาโรงงานน้ันพื้นที่ห้องเก็บของแทบไม่เหลือเลย ถ้าติด NGV แล้วช่วงล่างต้องเปลียนอะไรอีกหรือป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใจจริงก็อยากติด lpg มากกว่าแต่เห็นข่าวบอกว่าจะปล่อยลอยตัวกลัวต่อไปราคาจะสูง ผมก็เลยไม่แน่แน่ใจว่าจะติด lpg หรือ ngv ยังก็ช่วยแนะนำถึงข้อดี-ข้อเสีย และก็เรื่องความคุ่มค่าทีครับผมไม่ค่อยมีความรู้ครับขอบคุรมากๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host