"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ทนไม่ไหวเจียรซุ้มเองซะเลย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/3/2013 18:34 โดย sontrira

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/3/2013 18:22 โดย sontrira

ใครอยู่ชลบุรีไม่จำเป็นต้องไปทำต่างจังหวัดครับ
ชลบุรีหาร้านเจียรซุ้มยาก ส่วนตัวทนไม่ไหวจัดเองซะเลยครับ
ไม่ยากอย่างที่คิดแค่เจียรๆ แล้วทำสีส่วนที่เจียร
ผลงานเป็นที่น่าพอใจครับ
ค่าใช้จ่าย ไม่ถึง 60.-

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจ้าฟุ้ง มาตอบให้หน่อยเร็ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ขอความกรุณาด้วยครับ อยากโหลดเต็มทนแล้ว

ทำอะไรครับ

อ่อ...เจียรซุ้มครับ

สุดยอดมากคับ
HCC....Thonburi Zone   No.10

ตอบกลับ 6# sirapob

ขอบคุณครับ ก็แค่เจียรเหล็กธรรมดาครับ อิอิ

หินเจียร ไม่ยอมใส่กาดร์ ระวังใบจะแตกใส่หน้านะครับ ทำอะไรเราต้องSafety ไว้ก่อน อย่าประมาทครับ

โหดได้ใจ......  

แต่เสียดายไม่ได้คุยกันก่อนหน้านี้ครับ  จะได้แนะนำให้   ผมก็ทำเองแต่พับเอาครับ

ใช้ไดร์ร้อนเป่าแล้วใช้ค้อนยางค่อยๆเคาะครับ

แป๊บเดียว  สวย  แล้วแข็งด้วยครับ

ตอบกลับ 8# ployjack

พอดีใจร้อนไปหน่อยครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host