"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นกำลังใจให้ครับ แต่แนะนำไปร้องการทำงานของตำรวจกับเรื่องเล่าเช้านี้ช่อง 3 รับรอง ตร มันเต้นผางครับ ตร ไทยมันต้องมีไฟลนก้นถึงจะขยับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวน ขอรายละเอียดตัวรถด้วยครับ มีจุดสังเกตุตรงใหนหือป่าวครับ ติดสติ้กเกอร์อะไรใหม ตัวรถสีอะไร ถ้ามีรูปมาด้วยจะดีมากๆ เลยครับจะช่วยตามหาให้ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอให้เจอรถเร็วๆนะครับเอาใจช่วยอีกคนครับ

ตอบกลับ 6# onumanue

เศร้าใจจริงๆ  ประเทศชาติเมื่อรัยจะพัฒนาหล่ะ (ตำรวจไทย)

ขอให้เจอเร็วๆ นะค่ะ

ตำรวจนี่ มึงเเดกเงินภาษีของประชาชนเเท้ๆ เลวม๊ากๆครบ  เป็นกำลังใจให้นะครับ เจอรถไวๆนะครับพี่  

ขอให้เจอรถเร็วนะค่ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ร่วมด้วยช่วยกันครับ ขอให้เจอรถเร็วๆน่ะครับ

ตำรวจแมนมากๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host