"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอร้านซ่อมแอร์แถวระยองด้วยครับ

ตอนนี้ city 03 ของผมแอร์ลาพักร้อนซะแล้ว
ขับรถแล้วถ้ารถจอดแอร์จะมีแต่ลมร้อน
ต้องปิดแอร์แล้วทิ้งไว้ซักระยะ แล้วเปิดใหม่ถึงจะเย็น
ก็เลยอยากจะขอสอบถามเพื่อนๆแนะนำร้านที่จะดูแลได้แถวระยองด้วยครับ
จะได้ไม่เข้าร้านที่ฟันหัวแตก รบกวนด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วัฒนาแอร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host