"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วู้วๆๆ อาหารเย็นหรอพี่ต่อ อยากหม่ำอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 5/5/2010 08:56

สรุปน้องโจ๊กไปได้รึเปล่าครับ อยุธยา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หยัดมาแว้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เก๋ มาแว้ววว

ช่วงนี้เล่นเนตได้ เข้ามาคุยกันโหน่ยนะ...ก่อนที่ผมจะโดนเคิลฟิว อีก....
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

บี ก้อมาอีกแ้ว้วววว อิอิ

บี ก้อมาอีกแ้ว้วววว อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 5/5/2010 11:05

พี่บีมาแล้ว.......มีโครงการจะไปทางเหนือ แต่ยังไม่รู้เมื่อไหร่ ...อยากไปเจอน้องบี อิอิอิ

กว่าดุจจะมา อิอิ

หวัดดีนะครับทุกคน

อยากไปเที่ยวแล้วอ่ะ....แล้วก็อยากมาวด้วย ใครสนองneedผมที

ปล.ใครไปทริป อยุธยาอาทิตย์นี้ มีที่บังแดดเหลือๆแบบเป็นจุ๊บติดกระจกอันใหญ่ๆ แจ้งด้วยนะครับเผื่อขอยืม
เพราะว่านางฟ้าตัวน้อยๆ ตอนเที่ยงๆอาจจะไปบรรทมในรถ อิอิอิ (ที่บังแดดผมอันเล็กมาก)

พี่บีมาแล้ว.......มีโครงการจะไปทางเหนือ แต่ยังไม่รู้เมื่อไหร่ ...อยากไปเจอน้องบี อิอิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 5/5/2010 11:17

ว้าาา ว้าาา ว๊าวววว... พา น้องนู๋เอย มาด้วยอ๊ะป่าวว ค๊ะ... อยากอุ้มๆ อิอิ

หยัดมาแว้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host