"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับ คนแรกของวันเลยหรอเนี้ย..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

http://www.hondacityclub.com/boa ... p;page=1&extra=

ลงชื่อด้วยจร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หวัดดีตอนเช้าๆๆๆคราฟฟฟ

คนหาย.....เด๋วเย็นนี้จะไปแจ้งตำรวจ...แงๆๆๆ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หยัดมาแว้ว

ก้อ...แบบ เค้าเก็บหัวใจไว้รอตาเองไง อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 3/5/2010 13:48

แหมพี่เล่นก่อนผมได้ไงอ่ะ กรรม จริงๆผมก็คิดมุกนี้เหมือนกันนะ 555

วันที่ 9 นี้ ยังไงก็เที่ยวเผื่อด้วยนะทุกคน  อยู่ทางวัดจะคอยสวดมนต์ให้นะ 555

วันที่ 9 นี้ ยังไงก็เที่ยวเผื่อด้วยนะทุกคน  อยู่ทางวัดจะคอยสวดมนต์ให้นะ 555 ...
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 4/5/2010 22:08

ไม่เป็นไร ท่านก็โฟนอินเข้ามาได้เลยนะครับ อยู่ไกลแค่ไหนเราก็ไม่ขาดการติดต่อ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เพื่อนๆพี่ๆลงชื่อ ทริปที่จะไปอยุธยาด้วยนะครับ ผมจะได้โทรจองโต๊ะสำหรับอาหารเย็น

วู้วๆๆ อาหารเย็นหรอพี่ต่อ อยากหม่ำอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host