"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชื่อที่ใช้ในคลับคืออะไร  จะได้ pm ไปถาม  (สมาชิกใหม่อยู่ยังไม่รู้จักคุณก้า) ...
ต้นฉบับโพสโดย organic เมื่อ 3/5/2010 11:32

นี่เบอร์ผมครับ  0832937773

รบกวนโทรมานะ  เดี๋ยวผมให้แฟนคุณก้า โทรไปหาล๊ะกาน
เพราะช่วงนี้คุณก้าคดีเขาเยอะ ฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแต่ ไปออกที่ศูนย์หนองแขม ได้ป่าว ที่สำคัญ

ตอนนี้คุณเอี้ยงกะคุณก้าอยู่ที่ศูนย์หนองแขมคงไปออกแจสมาขับเล่นๆอีกคัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

555 หัวเราะไม่มีเหตุผล 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

555 หัวเราะไม่มีเหตุผล 555
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 3/5/2010 11:50

ผมไม่ได้หลอกขอเบอร์ น้องเขาน๊าาาา  อย่าเข้าจายผิด  อิอิ

ผมไม่ได้หลอกขอเบอร์ น้องเขาน๊าาาา  อย่าเข้าจายผิด  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 3/5/2010 11:56

โทรมาหาด้วย จะขอยืมเงิน...ขอบคุณครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แหมๆๆ เอากันใหญ่เรยยย พี่เรา...แ่ต่ละคน

ทำตัวเหมือนยังโสดดดดด...อิอิ

วันนี้ เป็น วันดี ล้างรถ เสด ฝนตก เลย เฮ้อ - -"

วันนี้ เป็น วันดี ล้างรถ เสด ฝนตก เลย เฮ้อ - -"
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 3/5/2010 13:27

ดีใจด้วย 555

โทรมาหาด้วย จะขอยืมเงิน...ขอบคุณครับ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 3/5/2010 11:59

ยืมด้วยหมดดากแล้ว กินอาหารญี่ปุ่นทุกวันแล้ว รถเบนซ์สามคันก็ไม่ได้สักคัน

แหมๆๆ เอากันใหญ่เรยยย พี่เรา...แ่ต่ละคน

ทำตัวเหมือนยังโสดดดดด...อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 3/5/2010 13:25

ก้อ...แบบ เค้าเก็บหัวใจไว้รอตาเองไง อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 3/5/2010 13:27

มารับแฟนพี่ไปปักตะไคร้ดิ...ทีนี้นิวก็จะได้ซิ่งเรือแว้นนนน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host