"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
"เปิดปะตู"..........
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 30/4/2010 19:45

"เปิดออกดู  ดูซิใคร" ............................อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้หายไปไหนกานหมดอ่ะ  เหงาจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หยัดมาแว้ว

HBD...คุณกาก้านะครับ...มีความสุขมากๆไม่เจ็บไม่ไข้ไม่มีหมดในทุกๆเรื่องนะครับ

....และที่สำคัญ...ขอให้มีก๊าบเพิ่มขึ้นๆๆๆ...และอย่าลืมเอามาแบ่งกันบ้างนะครับ...

.......ช่วงนี้รู้สึกชีวิตเรียบง่ายเกินไปหน่อย....

็ฺHBD คุณกล้าด้วยครับผม

HBD พี่กล้าด้วยคับ มีความสุขมากๆกว่าทุกวันนี้ มีกิ๊กเพิ่มขึ้นอีกมากๆ ทั้งในและนอกประเทศ

ได้รถใหม่อีกในเร็ววัน ได้เพิ่มมาแต่งรถเพิ่มอีกเท่าตัว เฮงๆนะพี่อิอิ
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

HBD พี่กล้าด้วยคน นะคร้าบ ขอให้มีรถสวยๆๆ ......สวยๆๆ แล้วก็ขอให้มีความสุขมากๆๆด้วยนะคร้าบ พี่ชายสุดหล่อ 555

ขอบคุณ พี่ น้อง ทุกท่าน  สำหรับคำอวยพรครับ

ขอให้พรนั้น กลับคืนสู๋ทุกท่านคร้าบบบ

มาช้ายังดีกว่าไม่มา HBD ครับพี่กากล้า

ขอให้มีกิ๊กแล้วพี่เอี้ยงจับไม่ได้นะครับ อิอิ ล้อเล่นครับ

มีความสุขสมหวังทุกประการนะครับ

HBD ครับพี่กล้า ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ นะคร๊าบบบ
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host