"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
kolangcom26  ขอเบอร์ติดต่อกลับด้วย ครับ  Pm มาก็ได้ครับ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 29/4/2010 13:55

"จารย์เต้"สนใจนกของน้าต่อเหรอ??
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

"จารย์เต้"สนใจนกของน้าต่อเหรอ??
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 29/4/2010 15:02

ไม่ขายนกนะครับน้าต้น ขายเชื้อของนกแล้วกันแล้วไปเพาะเอาเอง อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 29/4/2010 16:35

จะเลิกงานแล้วครับพี่น้อง อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

วันนี้ไปนอนที่อ้อมน้อยครับผม หลังวัดอ้อมน้อย

วันนี้ไปนอนที่อ้อมน้อยครับผม หลังวัดอ้อมน้อย
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 29/4/2010 16:55

วันนี้นอนสน.อ้อมใหญ่ครับผม หลังร้อยเวร อิอิอิ

ดีครับ
เป็นไงกันบ้างครับ
สบายดีกันทุกคนหรือเปล่าครับ

สงสัยจะมาช้าไป คงนอนกันหมดแล้วมั้งเนี่ย 555

ยังไงวันนี้ก็ขอ HAPPY BIRTHDAY ให้กับแบตลูกใหม่ 1 ลูกครับ มาเกิดในรถ เจ๊ กิ๊ฟ  อิอิ  ได้ข่าวว่าชื่อ 3K

ไม่ขายนกนะครับน้าต้น ขายเชื้อของนกแล้วกันแล้วไปเพาะเอาเอง อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 29/4/2010 16:19

เชื้ออันนี้ใครโดนเข้าต้องรีบฉีดยากันบาดทะยักเลยนะ  รุนแรงมาก ช่วงแรก อาจมี อาเจียน นานเข้าก็ท้องอืด 555

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ศุกร์หันขวากันเถอะพวกเรา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host