"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 26/4/2010 15:40

เพิ่งทำเสร็จ ก็เอาขึ้นเลย ผมจะเอารูปไปโพสอีกครั้งวันที่ 2 เพื่อไม่ให้ไปชนกับทริป เขาแหลมหญ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เมื่อวาน กลับถึงบ้าน3ทุ่มกว่าๆ ถึงบ้านปลอดภัยครับ
ขอบคุณพี่ต่อครับ ผมคงไปหาลูกต้นเดือนหน้า กว่าจะเจอกันอีกทีผมอาจจะพาลูกกลับมาแล้ว
เดี๋ยวพาไปโชว์ตัว ดีใจที่ได้เจอทุกท่านครับ มีสมาชิกใหม่ 2 ท่าน หน้าตาคมเข้ม
แต่นิสัยน่ารักครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC....Thonburi Zone   No.10

เมื่อวาน กลับถึงบ้าน3ทุ่มกว่าๆ ถึงบ้านปลอดภัยครับ
ขอบคุณพี่ต่อครับ ผมคงไปหาลูกต้นเดือนหน้า กว่าจะเจอกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย sirapob เมื่อ 26/4/2010 10:34

เด๋วพวกผมจะบุกไปที่บ้าน เตรียม อะไรเย็นๆรอไว้ได้เลยครับพี่เอ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

คุณ ต่อใจดี บวชวัดไหน แจ้งข่าวด้วยจร้า.......ขออนุโมธนา ด้วยนะครับ ถ้าว่างจะให้เอยไปถ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 26/4/2010 08:40

อ้าวจะบวชหรอวันไหนบอกด้วยนะบวชเสดแล้วจะเบียดต่อเลยป่าวเนี่ย

นิวคับ พูดมั่งไรมั่งก้อได้นะ
มีทติ้งก้อเงียบ เข้าทู้มายังเฮ้อ..อีก  ^_^
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 26/4/2010 09:03

สงสัยจะรถชนอีกมั้ง 555+

อิ่มจัง...นอนกันเหอะพี่น้อง

อิ่มจัง...นอนกันเหอะพี่น้อง
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 26/4/2010 12:36

โอเครนอนดีกว่า

โอเครนอนดีกว่า
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 26/4/2010 14:06

คนที่มากับแบงค์ เค้ามีเพื่อนหน้าตาคล้ายๆกันบ้างไหม คือแบบ อยากหาคนมาดูแลพ่อของลูก เอ้ย...คนดูแลลูก

ขอโสดๆนะ....อยากส่งเสีย เด็กให้มีการศึกษา อิอิอิ

คนที่มากับแบงค์ เค้ามีเพื่อนหน้าตาคล้ายๆกันบ้างไหม คือแบบ อยากหาคนมาดูแลพ่อของลูก เอ้ย...คนดูแลลูก

ขอโ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 26/4/2010 14:55

มีน้องสาวฝาแฝดอ่ะพี่ 555+ จิงๆนะ

พี่แบงค์ ทานข้าวเที่ยงหรือยังครับ ถ้ายังเด๋วผมไปรับจะได้หาอะไรอร่อยทานกัน
หรือว่าพี่เมื่อยก็บอกนะครับ เด๋วจะลางานเข้าไปนวดให้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host