"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผู้ชาย........โซนธนบุรี........ขี้หลีเกือบทุกคน....  )ท่าจะจริงมั้ง(
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

เพราะยังไม่เจอผู้ชายดีดีอย่างแบงค์มั้ง ^_^
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 23/4/2010 16:21

กิ๊ฟก้อรู้สึก.. โชคดีที่ยังไม่เจอผู้ชายดีดีแบบแบงค์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
«-(¯`v´¯)«-- HCC Café № 7785 ﹎

เอ๊...ทำไมผู้หญิงหน้าตาดี ๆ อย่างเราตกอยู่ในสภาพนี้ล่ะ T_T

ไม่ได้เข้ามาซะนาน เด๋วนี้เค้ามีเหรียญกล้าหาญ ...
ต้นฉบับโพสโดย bobo_city เมื่อ 23/4/2010 14:07

eiei..
^_^"oat..

คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านมากมาย

วันอาทิตยืนี้ ถ้าว่างจะแวะไปเจอเด้อ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 23/4/2010 13:38

วันอาทิตย์ถ้ามาเอาน้ำองุ่นมาฝากพี่ๆ ด้วยนะ  555+

ของฝากจากพม่า อีก 9 เดือนค่อยไปรับครับที่พม่า
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/4/2010 10:20

แล้วของฝากจากภูเก็ต อ่ะพี่ ม่ายมีกะเค้ามั่งหรอ...เฮ้อออออ

หืมมมมม!!! หมายถึงครายย หมายความว่าจะได

พี่กิ๊ฟช่วยแถลงด้วยยยยยยย!!!!!
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 23/4/2010 09:11

....ไม่มีอะไรก็แค่หมายถึงกำลังมีความสุขกับแฟนตัวจริง 1 คน...

.....และกิ๊กอีก 3 คนพร้อมๆกัน....อยู่ทั้ง 2 คนเลยใช่ไหม....

เด็กใหม่เข้ามา งง
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

สวัสดีครับทุกคน สบายดีกันไม๊ครับ พอมีใครแนะนำร้านเปลี่ยนสปริงโช๊คพร้อมตั้งศูนย์ราคาไม่เกินพันย่านฝั่งธนฯ บ้างไม๊ครับ ผมมีอยู่ร้านต้องไปทำที่พระโขนง เค้าคิด 700 ขี้เกียจวิ่งฝ่าม๊อบไปทำ

วันก่อน รอรถอยู่เจริญกรุง เห็นผ่านมาแทบกระโดดขวางหน้า  แต่ไม่เอาดีกว่า เกรงใจคนนั่งข้างๆเหอๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/4/2010 10:19

สงสัยจะเป็นพ่อแม่นะครับ เพราะ"โสด"มานานนนนนนนนนแล้ว
:P

สวัสดีครับทุกคน สบายดีกันไม๊ครับ พอมีใครแนะนำร้านเปลี่ยนสปริงโช๊คพร้อมตั้งศูนย์ราคาไม่เกินพันย่านฝั่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย peaker เมื่อ 24/4/2010 00:33

ส่วนมากจะไปเปลี่ยนสปริงตามร้านแม็กน่ะครับเค้าคิดล้อละ100
แล้วก้อไปตั้ง0ร้านแม็กอีกทีที่มีเครื่องคิด200
รวม600เอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host