"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทิตย์นี้มีมิตติ้งที่ปัมพ์ ไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้มีมิตติ้งที่ปัมพ์ ไหมครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 9/4/2010 13:57

อาทิตย์นี้ไม่มีครับ เราจะไปเจอกันอีกครั้งวันที่ 25 เมษายน 2552 ที่ปั้มปิโตนาส ครับ
แต่ถ้าเกิดจะนัดพวกพี่ๆไปแต่งรถ ประดับยนต์ก็นอกรอบกันได้ครับ เช่น ไม่อยากกินเหล้าคนเดียว โพสมาบอกได้เลยครับ อิอิอิ

ยังไงก่อนมามิ๊ตติ้ง เข้ามาตรวจสอบที่หน้า 1 ของโซนก่อนเพื่อความชัวย์ บางครั้งอาจมีการเปลี่ยนแปลงกระทันหัน(แต่พยายามไม่เปลี่ยนครับ)
หรือบางครั้ง อาจมีการรวมตัวไปร่วมงานต่างๆ ก็อาจจะไม่ได้บอกล่วงหน้าครับ คงต้องรบกวนให้ติดตามหน้า 1 ของโซน จะดีกว่า

ส่วนในเดือนหน้าวันที่ 9 พฤษภาคม จะมีสัญจรออกต่างจังหวัด (ตอนนี้อยุธยา มา 80% แล้วครับ อิอิอิ) เพื่อพบปะพูดคุย ทริปนี้ไปเช้าเย็นกลับยังไงเจอกันนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เลิกงานแล้ว กลับบ้านแระ

สุขสันต์ช่วงสงกรานต์นะครับทุกคน
เที่ยวให้สนุก ขับรถระมัดระวังด้วยนะก๊าบบบบบ
เป็นห่วงจากใจจริง งิงิ เอารูปมาให้อิจฉาหน่อยนะ ผมอยากอิจฉา

อยากไปยุด- ยา ด้วยจัง

พรุ่งนี้ชวนพี่ๆๆทุกคนเที่ยวงานสงกรานต์ที่ สตาอิน สาย5กานหน่อย

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=49586

ปล.ติชมด้วยจร้าจะได้นำไปพัฒนา อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เห้อ ไป ไหน ดี - -"

เห้อ ไป ไหน ดี - -"
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 10/4/2010 14:23

ไปฟิตเนต ซ้อมข้อมือไว้โปะแป้ง สาวๆ อิอิอิ

ไปฟิตเนต ซ้อมข้อมือไว้โปะแป้ง สาวๆ อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 10/4/2010 15:47

โห พี่ ผม ต้อง ไป ฟิตเนต เลย หรอ 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host