"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับทุกคน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากซื้อยาปลุกเซ็กซ์ที่พม่าด้วยพี่คราวก่อนไปกับแฟนมันเอามาขายไม่กล้าซื้อ 555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 9/4/2010 00:52

นี่ถ้าไปคนเดียวมีหวังเหมาตระกร้าเค้ามาเลยมั้ง อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มียาแบบเพลาๆเซ้กส์บ้างไหมครับ คือแบบมัน......แบบ.....ภูมิใจตัวเองอ่ะครับ อิอิอิ อยากหายามาลดๆมันบ้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/4/2010 08:43

อาการแบบนี้ที่เรียกว่า...หื่น...นะหรอพี่ 555+++

หวัดดีครับ วัยรุ่น  ^^
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 8/4/2010 15:22

หวัดดีครับ "พี่"วัยรุ่น อะอะอะ

ฝากซื้อยาปลุกเซ็กซ์ที่พม่าด้วยพี่คราวก่อนไปกับแฟนมันเอามาขายไม่กล้าซื้อ 555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 9/4/2010 00:52

เห็นพี่เป็นไรเนี่ยแบงค์ ....... T_T

พี่ไม่กล้าหว่ะ เดี๋ยวให้แฟนพี่ซื้อให้ละกัน 5 5 5

อย่าไปซื้อแล้วครับไอ้หอบตระกร้ามาขาย ซื้อในร้านเลย มันจะมีร้านนึงเหมือนกับร้านขายยา มีทั้งยาทั้งอุปกร ...
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 9/4/2010 07:40

555+ตรงไหนบอกมาพี่อ๊อดได้เดินเข้าไปถูก

มียาแบบเพลาๆเซ้กส์บ้างไหมครับ คือแบบมัน......แบบ.....ภูมิใจตัวเองอ่ะครับ อิอิอิ อยากหายามาลดๆมันบ้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/4/2010 08:43

จิงดิ่วะ โก๋

เดี๋ยวดูให้นะ ^^

555+ตรงไหนบอกมาพี่อ๊อดได้เดินเข้าไปถูก
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 9/4/2010 11:34

5 5 5  เฮ้ย แบงค์  พีหยัด   ผมไปไหว้พระ ครับ

โห ผมไปถามเค้ามาเมื่อวานเกือบเอาตัวไม่รอด
โจ๊ก..พี่คับพี่ต่อโก๋หลังคอมให้มาแซงคิวตรวจเช็คระยะคับ..ช่าง.. ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 9/4/2010 08:46

เฮ้ยโจ๊ก  พี่เชื่อนะเว้ย

อ้ายโก๋ มันยิ่งเงอะๆงะๆอยู่ด้วย ^^

เฮ้ยโจ๊ก  พี่เชื่อนะเว้ย

อ้ายโก๋ มันยิ่งเงอะๆงะๆอยู่ด้วย ^^
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 9/4/2010 11:38

ผมชนใครไม่ได้หรอก เพราะคดีเก่ายังไม่จบ เอาหัวใจไปชนน้องนักศึกษา แล้วเมียจับได้ อย่าให้เล่าต่อเลยครับเรื่องมานเส้า.....{:2_34:}
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host