"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมโดนคิวที่20 อ่ะพี่ต่อปวดหัวเลย
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 8/4/2010 08:57

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

คราวหลังไป บอกเด็กในศูนย์เลยว่ารู้จักพี่ ต่อ โก๋หลังคอม....แล้วชีวิตจะง่ายขึ้นอีกเยอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หวัดดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 8/4/2010 13:29

หวัดดีตร้า อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หวัดดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 8/4/2010 13:29

หวัดดีครับ วัยรุ่น  ^^

คิดถึงเพื่อนๆทุกคนน๊า   สงกรานต์ไปไหนกันบ้างเนี่ย โทรมาชวนบ้างเน้อ
..........................อ๊อด อ๊อด

ปีนี้ไปไกลครับ ไปเยี่ยมเยือน พม่า 14-17 ครับแบงค์

ขับรถลงใต้ให้สนุกนะครับ  ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 8/4/2010 10:33

ฝากซื้อยาปลุกเซ็กซ์ที่พม่าด้วยพี่คราวก่อนไปกับแฟนมันเอามาขายไม่กล้าซื้อ 555+

ฝากซื้อยาปลุกเซ็กซ์ที่พม่าด้วยพี่คราวก่อนไปกับแฟนมันเอามาขายไม่กล้าซื้อ 555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 9/4/2010 00:52

อย่าไปซื้อแล้วครับไอ้หอบตระกร้ามาขาย ซื้อในร้านเลย มันจะมีร้านนึงเหมือนกับร้านขายยา มีทั้งยาทั้งอุปกรณ์ 555

คิดถึงเพื่อนๆทุกคนน๊า   สงกรานต์ไปไหนกันบ้างเนี่ย โทรมาชวนบ้างเน้อ
ต้นฉบับโพสโดย kengclub_zx เมื่อ 8/4/2010 21:00

ไปสวนสน 3 คืน 4 วัน สนใจไปยิงบีบีริมทะเล ตามไปได้เลยจร้า

ปล.โย่วเช้าที่แสนสดใส

อย่าไปซื้อแล้วครับไอ้หอบตระกร้ามาขาย ซื้อในร้านเลย มันจะมีร้านนึงเหมือนกับร้านขายยา มีทั้งยาทั้งอุปกร ...
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 9/4/2010 07:40

มียาแบบเพลาๆเซ้กส์บ้างไหมครับ คือแบบมัน......แบบ.....ภูมิใจตัวเองอ่ะครับ อิอิอิ อยากหายามาลดๆมันบ้าง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

คราวหลังไป บอกเด็กในศูนย์เลยว่ารู้จักพี่ ต่อ โก๋หลังคอม....แล้วชีวิตจะง่ายขึ้นอีก ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 8/4/2010 10:50
โห ผมไปถามเค้ามาเมื่อวานเกือบเอาตัวไม่รอด
โจ๊ก..พี่คับพี่ต่อโก๋หลังคอมให้มาแซงคิวตรวจเช็คระยะคับ..ช่าง...อ๋อ อ้ายต่อโก๋อ่ะหรอแม่งขับรถชนช่างแผนกอะไหล่ ขาหักไปข้างนึกยังไม่มารับผิดชอบเลย...โจ๊ก..เห้ยจิงหรอพี่ใจเยนๆๆ ผมพูดเล่นไม่ได้มาแซงคิว ผมจะมาซื้ออะไหล่คับ...ช่าง...อ๋อแล้วไปคิดว่ารู้จักกานไม่งั้น(กู)เอาตายแน่..โจ๊ก..งั้นผมไม่ซื้อและไปดีกว่า.โห่ ค่อยสบายตัวหนอยคิดว่าจะกลับบ้านไม่ได้แล้ว ..เป็นคติเตือนใจผมได้อีกนานว่าชื่อนี้ห้ามใช้ในราชการ หรือที่ๆๆคนหมู่มากอยู่ (โก๋หลังคอม)5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host