"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดือนหน้าวันที่ 9 อย่านัดใครนะพี่น้อง ไปเที่ยวกัน แล้วจะมาแจ้งข่าวอีกครั้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เลิกงานแล้ว.....พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สอบถามนิดนึงครับ
พอดีจะไปติดแก๊ซ
ไปติดที่ช่างเจ๊กดีมั้ยครับ
มีใครเคยไปติดบ้าง หรือมีร้านแนะนำมั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 5/4/2010 23:23

ผมก็ติดร้านนี้แหล่ะครับ ที่บอกว่าจะแนะนำก็ร้านนี้อีกเช่นกัน

มาลองขับรถผมดูก่อนครับ แล้วจะรู้ว่าชอบหรือไม่ชอบ

พูดไปก็ไม่รู้ มาลองให้รู้กับมือดีกว่าครับ ^^  เจอกานที่ปั๊ม ^^

ติดแก๊สดีแค่ทอดไข่ได้แค่นั้นเอง อย่าไปติดเลยคับ ติดแก้สไม่ดีหนัก ไม่วิ่ง ตูดห้อยด้วยคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 7/4/2010 07:42

ไม่วิ่งตรงไหนอ่ะ โจ๊ก ค่า อ็อคเทนของแก๊สเนี่ย 105 นะครับ น้ำมันเนี่ย มากสุด 95 อยู่ที่จูนมากกว่า

ไม่เห็นหนักหนิครับ รับหญิงยังหนักกว่า  ^^!

หลังเต็มที่ก็ลง 1 ซม. รองเพลทก็จบ  ตอนติด city ผมก็ไม่ห้อยนะครับ เครื่องเสียงยังห้อยกว่า

แล้วแต่ชอบครับ นี่ความเห็นส่วนตัว ตั้งแต่ติดแก๊สก็เที่ยวกระจายแค่นั้นเองครับ ^^

บริษัท ฮอนด้า ออโตโมบิล (ประเทศไทย) จำกัด ร่วมกับกรมการขนส่งทางบก จัดกิจกรรม “ตรวจรถก่อนใช้ ปลอดภัยแน่นอน ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 7/4/2010 09:20

จัดไปเรียบร้อยแล้วครับ โก๋ ^^

ขอบคุณคร้าบ

จัดไปเรียบร้อยแล้วครับ โก๋ ^^

ขอบคุณคร้าบ
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 7/4/2010 22:50

สงกรานต์ไปเที่ยวไหนพี่ อ๊อดอ๊อด

แก้ไขล่าสุด jame_rajasit เมื่อ 8/4/2010 07:38

หยัดมาแว้ว อยากติดแก๊สบ้าง

บริษัท ฮอนด้า ออโตโมบิล (ประเทศไทย) จำกัด ร่วมกับกรมการขนส่งทางบก จัดกิจกรรม “ตรวจรถก่อนใช้ ปลอดภัยแน่นอน ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 7/4/2010 09:20

ผมโดนคิวที่20 อ่ะพี่ต่อปวดหัวเลย

สงกรานต์ไปเที่ยวไหนพี่ อ๊อดอ๊อด
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 8/4/2010 02:46

ปีนี้ไปไกลครับ ไปเยี่ยมเยือน พม่า 14-17 ครับแบงค์

ขับรถลงใต้ให้สนุกนะครับ  ^^

หยัดมาแว้ว อยากติดแก๊สบ้าง
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 8/4/2010 07:36

เอาเลยครับ คุณพี่เชียร์ๆ ๆ   ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host