"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หยัดมาแว้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 5/4/2010 16:28
ครั้งหน้า 25 เลยเหรอ แล้ว 11อ่ะ ไม่มีเเล้ว รึ T T

หรือเพราะว่า ติดสงกรานต์ หว่า ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 5/4/2010 14:17

11 สงกรานต์ครับพี่.....สมาชิกคงออกต่างจังหวัดกัน แต่พี่อ๊อดจะเมาที่ไหน เด๋วหาน้องๆไปเสริฟเหล้าให้ อิอิอิ

ปล.พฤษภา หาที่เที่ยวกันดีกว่าพี่ ไปเช้าเย็นกลับ ไม่ไกลมาก อาหารอร่อย ร่มรื่น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

11 สงกรานต์ครับพี่.....สมาชิกคงออกต่างจังหวัดกัน แต่พี่อ๊อดจะเมาที่ไหน เด๋วหาน้องๆไปเสริฟเหล้าให้ อิอิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 5/4/2010 16:18

อ่อ เชๆๆ  เดี๋ยวหาเหล้ากินแถวบ้านริมน้ำละกัน ไหว้พระเสร็จก็ซัดเลย  5 5 5

อ่อ เชๆๆ  เดี๋ยวหาเหล้ากินแถวบ้านริมน้ำละกัน ไหว้พระเสร็จก็ซัดเลย  5 5 5
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 5/4/2010 16:25

เค้าไปประจวบ ......... พาลูกสาวไปตากอากาศ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สอบถามนิดนึงครับ
พอดีจะไปติดแก๊ซ
ไปติดที่ช่างเจ๊กดีมั้ยครับ
มีใครเคยไปติดบ้าง หรือมีร้านแนะนำมั้ยครับ

ดีครับห่างหายไปนาน มาทัก
ต้นฉบับโพสโดย rollsloye เมื่อ 5/4/2010 12:07

ยังอยู่หรอว่ะเนี่ย ไอ้พี่ปาร์มมมม

วันนี้ใครหยุดบ้างครับ
ที่ทำงานผมหยุด
คั้งแรกในรอบ 5 ปีเลยอะ

สอบถามนิดนึงครับ
พอดีจะไปติดแก๊ซ
ไปติดที่ช่างเจ๊กดีมั้ยครับ
มีใครเคยไปติดบ้าง หรือมีร้านแนะนำมั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 5/4/2010 23:23

ร้านนี้มีชื่อเสียง ลองโทรปรึกษาพี่เก๋ได้ครับ 083-2937773 รถผมไม่ได้ติดแก๊สเลยไม่มีข้อมูล

วันนี้ใครหยุดบ้างครับ
ที่ทำงานผมหยุด
คั้งแรกในรอบ 5 ปีเลยอะ
ต้นฉบับโพสโดย markpanthong เมื่อ 6/4/2010 08:52

งั้นคืนนี้หาเหล้ากินกัน คิถุง คุณมาร์ค เดือนหน้าลางานรอเลย ไปเที่ยวกัน น่าจะที่กาจญ แต่รอดูอีกครั้ง ตามข่าวแล้วกันนะ อิอิอิ

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส
อากาศดี ทำงานหาเงินเที่ยวกันครับพี่น้อง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host