"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่น้องครับ พรุ่งนี้เช้าถ้าไม่ได้ไปไหน

ขอเชิญชวนกันไปถ่ายภาพ พุทธมลฑล ยามเช้ากัน ถ้าไปโทรมาหาผมนะเด๋วจะรอตรงทางเข้า 089-2002767

เวลา ตี 5 นะครับ ถ้าเลยเวลานี้ไปเจอแถวหน้าพระประฐานเลย ถ่ายเสร็จคงราวๆ 7 โมงแยกย้ายกลับบ้าน

อุปกรณ์ กล้อง ขาตั้งกล้อง ไฟฉาย และหัวใจ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

วัดไร่ขิงมีงานนะจ๊ะ ใครสนใจเชิญจร้า งานวัดไร่ขิงปี 53
27 มีนาคม - 4 เมษายน 2553

ปล.ถ้าไม่มีที่จอด มาจอดที่บ้านผมได้ คันละ 30 จร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เรื่อง คณิตศาสตร์ ครับ  ^^

เมื่อไหร่จะกลับมาหาพวกพี่ซะทีเนี่ย

เชียงใหม่ร้อนมะ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 25/3/2010 15:01

ร้อนเหมือนกันค่า... แต่ว่า อากาศไม่ค่อยจะดีซักกะเ่ท่าไหร่เร้ัยยย หมอกควันเยอะมากมายยย... -"-

วัดไร่ขิงมีงานนะจ๊ะ ใครสนใจเชิญจร้า งานวัดไร่ขิงปี 53
27 มีนาคม - 4 เมษายน 2553

ปล.ถ้าไม่มีที่จอด มาจอดที่บ้าน ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 27/3/2010 15:13

เอาอีกแระ... พี่ชายเรา "งก" อีกแล้ววว ไม่รู้ว่าจะ หาเงินไปทำไมนักหนาเน๊อะ?... ทั้งๆๆ ที่ พี่แก้ม กะน้อง เอยก้อ แสนจะใช้ตังค์ไม่ค่อยเก่ง...

เอ... หรือว่า เก็บไว้เผื่อ... (จุด จุด จุด.... เว้นไว้ให้เติมใน ฐานที่ใครๆเข้าใจ นะคะ... 555+)

หยัดมาแว้ว สวัสดดีตอนเข้าครับ

เย็นนี้เจอกันที่ปั๊ม นะคร้าบบบบ

ใครไปม่ายถูกดูได้ที่นี่

http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=1

เย็นนี้เจอกันที่ปั๊ม นะคร้าบบบบ

ใครไปม่ายถูกดูได้ที่นี่

http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=1 ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 28/3/2010 09:35

นิว ไป ไม่ ถูก อะ ไป กัน กี่ โมง อ่า

กลับมาถึงบ้านอาบน้ำแระ วันนี้ไปกันเยอะ แต่กลับกันเร็วมาก เหอะ เหอะ

หยัดมาแว้ว

ดุจเพิ่งมาก๊าบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host