"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเห็นมีแต่ คน นะพี่ ลาไม่เห็นมีเลย แล้วมกหน้าตาเป็นยังไง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 26/3/2010 12:30

หยิบกระจกเงาขึ้นมาดูซิ  แล้วจะเห็นว่าหน้าตาเป็นไง อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่อะตัวดีเลย 555+
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 26/3/2010 12:30

เย้ยยยย เข้าใจผิดแล้ว  ตำแหน่งนี้ ยกให้ต่อโก๋ ไปเหอะ  

ตัวจริงเรื่องปิ้งย่าง เลยคนนั้น 5555++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jame_rajasit เมื่อ 26/3/2010 13:29

ทั้งลาทั้งคน

หยิบกระจกเงาขึ้นมาดูซิ  แล้วจะเห็นว่าหน้าตาเป็นไง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/3/2010 12:49

อ้ออออ หน้าตาดีนี่เองงง อิอิ

อืมมม มีทั้งคน ทั้งลา แระ

อืมใช่ในนี้มีแต่คนลามก ยกเว้นผมคนนึง

หยัดมาแว้ว เงียบจังไปไหนกันหมด

วันนี้จะไปชิวแถวกาญ ก๊าบ...
^_^"oat..

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

กลับมาแล้วหลังจากไปอบรมบ่มนิสัยมา 15 วัน รู้เลยว่าทำงานใกล้บ้านสบายที่สุด

คิถุงพี่ๆนะครับ ไม่มีขนมมาฝากมีแต่รูปสาวออฟฟิต สายเดี่ยว เดินนวยนาดข้ามสะพานลอย 50-60 คน ใครสนใจ โทรมานะครับ

ปล.พี่กิ๊ฟซ่า ทริปสงกรานต์พี่กิ๊ฟไปเที่ยว หรือว่าจะไปอยู่เลย นานแท้ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ดีคัรบ
คิดถึงจังเลยอะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host