"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่เก๋ พี่เก๋ อาทิตย์นี้มามิตติ้งป่าว DIY   H   แดง ให้หน่อยก๊าบบบบ ขอบคุณก๊าบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 22/3/2010 14:37

ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าวเลย ดุจ

ใกล้ๆพี่บอกอีกทีน๊ะ อุปกรณ์ พี่ขาดแต่ กาว3M   2 หน้า อ่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิจฉาครับ สงสัยไม่ได้ไปไหนครับผม พ่อยังป่วยอยู่ครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 22/3/2010 13:14

เปงกำลังใจให้นะตะเอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นไงพี่ร้านในตำนานอยากรู้
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 23/3/2010 11:41

ตำนาน คือ  การโขกหรือตำอะไรในครกโดยใช้เวลานานๆ พร้อมกับเสียงที่เป็นจังหวะสม่ำเสมอ

นั่นและ เขาเรียกกันว่า ตำนาน  ไม่รู้เรื่องเลยเจ้าแบงค์นี่...

เฮ้อ ตังหาย เซง โว้ย . . .
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 23/3/2010 12:31

เฮ้อ เจอตังส์ เซง โว้ย . . .

...PMไปแล้วนะครับ....

......ที่ไปตอนนี้มี 2 ครอบครัว คือ ผม และกล้า ครับ.....

...ยามเช้าสวัสดีทุกคนนะครับ... ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 23/3/2010 08:22

พี่กิ๊บ กับ ตาก้าไป นี่ไม่ใช่รวมกัน 4 ครอบครัวหร๋อ

เหอๆๆ  นัดแนะกันดีๆน๊ะ  เดี่ยวพูดอะไรไม่ตรงกัน  งานจะเข้าเอาน๊ะเอ่อ...5555+

เปงกำลังใจให้นะตะเอง
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/3/2010 13:07

ขอบคุณครับพี่ เช่นกันครับ

ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าวเลย ดุจ

ใกล้ๆพี่บอกอีกทีน๊ะ อุปกรณ์ พี่ขาดแต่ กาว3M   2 หน้า อ่า ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/3/2010 13:06

บ่ เป็น หยัง ก๊าบ

ตำนาน คือ  การโขกหรือตำอะไรในครกโดยใช้เวลานานๆ พร้อมกับเสียงที่เป็นจังหวะสม่ำเสมอ

นั่นและ เขาเรียกกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/3/2010 13:09

แล้วพี่เก๋ตำนานหรือตำเร็วล่ะ

แล้วพี่เก๋ตำนานหรือตำเร็วล่ะ
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 23/3/2010 15:02

พี่เก๋ ยังมะเคยตำเลย คับ แบงค์  คริ คริ

หวัดดี ยังจำกานได้ไม๊คร๊าบบบบเพ่น้องงง ทำสีแม๊กซ์ร้านไหนดีใครมีแม๊กซ์17มายืมหน่อยได้ไม๊คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host