"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
....ลั้นๆๆลา...คลอดแล้วครับทริปสงกานต์.....

...15 เม.ย.    ออกเดินทางจากกรุงเทพ - มุ่งสู่สุราษฏ์ธานี (แวะไปเรื่อยๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 22/3/2010 12:22

อิจฉาครับ สงสัยไม่ได้ไปไหนครับผม พ่อยังป่วยอยู่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เก๋ พี่เก๋ อาทิตย์นี้มามิตติ้งป่าว DIY   H   แดง ให้หน่อยก๊าบบบบ ขอบคุณก๊าบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หยัดมาแว้ว

พี่กิ๊ฟ15-18ช่วงที่ไปสุราษไปเที่ยวไหนบ้างครับพี่

แล้วค่าใช้จ่ายไป2คนนี่ประมาณเท่าไหร่ครับพอจะกะถูกมั้ยพ ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 22/3/2010 13:10

...PMไปแล้วนะครับ....

......ที่ไปตอนนี้มี 2 ครอบครัว คือ ผม และกล้า ครับ.....

...ยามเช้าสวัสดีทุกคนนะครับ...

หวัดดีตอนเช้าด้วยคนก๊าบบบ

อยากติดแก๊ซอะครับมีร้านแนะนำมั้ยครับ
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 21/3/2010 18:15

อยู่ฝั่งธน ช่วงไหนครับ

มีร้านในตำนาน อยู่คนแถวนี้ติดกับแกเยอะครับ

ผมก็ติด มาลองขับดูก่อนได้ครับเนียนทีเดียว

อาทิตย์แวะมาเจอกันซีครับ ปั๊มปิโตรนัส ^^

เดี๋ยวพาไปติด 5 5 5

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน

^^

อยู่ฝั่งธน ช่วงไหนครับ

มีร้านในตำนาน อยู่คนแถวนี้ติดกับแกเยอะครับ

ผมก็ติด มาลองขับดูก่อนได้ครับเนียน ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 23/3/2010 09:29

เป็นไงพี่ร้านในตำนานอยากรู้

...PMไปแล้วนะครับ....

......ที่ไปตอนนี้มี 2 ครอบครัว คือ ผม และกล้า ครับ.....

...ยามเช้าสวัสดีทุกคนนะครับ... ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 23/3/2010 08:22

ขอบคุณครับพี่

เฮ้อ ตังหาย เซง โว้ย . . .

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host