"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวีดดีฮับ เข้ามาดูความเคลื่อนไหว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวีดดีฮับ เข้ามาดูความเคลื่อนไหว
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 20/3/2010 16:03

เข้ามาดู ด้วย คน.........หวัดดีเช้าๆๆ  วันหยุด ทุก ยูสเซอร์  ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

เข้ามาดู ด้วย คน.........หวัดดีเช้าๆๆ  วันหยุด ทุก ยูสเซอร์  ครับ
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 21/3/2010 08:24

ขอเข้ามาดูด้วยคนจ๊ะ  ไม่ได้แวะมานานแว้ววว

อยากติดแก๊ซอะครับมีร้านแนะนำมั้ยครับ

หวัดดีวันอาทิตย์คร๊าบบบบบทุกคน

หยัดมาแว้ว

ดุจก็มาแล้นนนนนนนนนก๊าบบบบบ

....ลั้นๆๆลา...คลอดแล้วครับทริปสงกานต์.....

...15 เม.ย.    ออกเดินทางจากกรุงเทพ - มุ่งสู่สุราษฏ์ธานี (แวะไปเรื่อยๆจะไหว้พระ+อาหารทะเลไปตลอดทาง)...

...18 เม.ย.    ออกเดินมางสู่จังหวัดกระบี่(เข้าพักรร.อมันดารีกระบี่)แล้วหาอาหารอร่อยๆทานตามด้วยเล่นนำทะเลดูพรอาทิตย์ตกดิน...ตอนค่ำๆรับประทานอาหารที่โรงแรม...

...19 เม.ย.    อาหารเช้าที่โรงแรมหลังจากนั้นทัวร์ 4 เกาะ โดยเรือหางยาว (เกาะปอดะ ทะเลแหวก อ่าวไร่เล เกาะไก่ ถ้ำพระนาง) มื้อเย็นหาอาหารทะเลอร่อยๆกินกัน...

...20 เม.ย.   อาหารเช้าที่โรงแรมจากนั้นเที่ยวสระมรกต และน้ำตกร้อน แวะถ่ายรูปที่เขาขนาบน้ำหรือขี่ช้างชมธรรมชาติโดยรอบ  แล้วค่อยกลับโรงแรมเก็บของเดินทางย้อนกลับที่จังหวัดชุมพร...

...21 เม.ย    สวัสดีชุมพรหาอาหารเช้ากินกันแล้วหาที่เที่ยวภายในจังหวัด พอตกเย็นค่อยเล่นนำทะเล และหาของอร่อยกินกัน...

...22 เม.ย.   เก็บของสำพาระแล้วค่อยบ้ายบายชุมพร  เดินทางมุ่งสู่กรุงเทพโดยสวัสดิภาพ...

...........สิ่งที่ต้องเตรียม ครีมกันแดด แว่นตา ชุดว่ายน้ำ ใจที่พองโต ขนมคบเคี้ยว  บวกเงินติดกระเป๋าอีกนิดหน่อย........

...สำหรับเพื่อนๆที่มีทริปสำหรับสงกานต์แล้วก็ขอให้สนุกมีความสุข และเดินทางกลับโดยปลอดภัยนะครับ...

ปล.  กลับมาแล้วจะเอาขนมและรูปถ่ายมาฝากนะครับ   ส่วน3-4เม.ย.ขอไปเซิบร์ๆๆที่หัวหินก่อนใครสนใจก็กรี้งมานะครับ

....ลั้นๆๆลา...คลอดแล้วครับทริปสงกานต์.....

...15 เม.ย.    ออกเดินทางจากกรุงเทพ - มุ่งสู่สุราษฏ์ธานี (แวะไปเรื่อยๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 22/3/2010 12:22

โหยไป8วันเลยนะพี่กิ๊ฟ อิจฉาจัง

พี่กิ๊ฟ15-18ช่วงที่ไปสุราษไปเที่ยวไหนบ้างครับพี่

แล้วค่าใช้จ่ายไป2คนนี่ประมาณเท่าไหร่ครับพอจะกะถูกมั้ยพี่ pm มาก้อได้ครับ

มีใครไปบ้างแล้วครับพี่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host