"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หยัดมาแว้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

HBD น้าอ๊อดและพี่บุญด้วยนะครับ มาช้าไปนิด ติดภาระกิจทางราชการ.....

ปล.คิดถุงทุกคนนะครับ........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

HBD น้าอ๊อดและพี่บุญด้วยนะครับ มาช้าไปนิด ติดภาระกิจทางราชการ.....

ปล.คิดถุงทุกคนนะคร ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 20/3/2010 09:02

เหมือนกับต่อเลยครับ
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าติดตามข่าวสารเลยครับ

HBD พี่บุญญญญ ค่ะ

สมหวังๆๆ นะคะ

(^____^)")

ก๊อป เมลล์ ฟอร์เวิร์ดมาฝากกก...

- เชื่อไม่เชื่อ ลองพิจารณากันเองก่อนน๊า -

"เสาร์ 5 (ตรงกับวันเสาร์ที่ 20 มีค.2553)

ในวันเสาร์ที่ 20 มีนาคม 2553 ที่จะถึงนี้ ตรงกับวันเสาร์ 5 คือ ขึ้น 5 ค่ำ เดือน 5 100 ปีมีครั้งเดียว ถือว่าเป็นวันธงไชยกฐินวัน เป็นฤกษ์งามยามดี ในปีนี้วันเสาร์ห้ายังเป็นวันพระจันทร์เด่น พระศุกร์เด่น ส่งผลให้เป็นเสาร์ห้า มหาเศรษฐี คือ โดดเด่นในเรื่องของ โชคลาภ วาสนา เมตตา มหานิยม ดังนั้นใครมีโอกาสไปรวมพิธีมงคลที่วัดใดก็ตาม(ทำบุญ) ในวันเสาร์ห้า วันที่ 20 มีนาคม 2553 นี้ จะได้รับบารมี คือ อยู่ยงคงกะพัน มีอำนาจ บารมี ให้มีโชคลาภอาบอิ่มใจ เป็นที่รักแก่มนุษย์และเทวดาทั้งหลาย

ปล.บอกคนที่เรารัก ให้ไปทำบุญกันในวันเสาร์ที่ 20 มีนาคม 2553 นี้ จะได้อนิสงส์ มากกว่าการทำบุญในวันอื่นๆ"

... โดยส่วนตัวก้อไม่ค่อยเชื่อหรอกค่ะ... แต่เด๋วว่าจะแวะไปทำบุญหน่อย...อิอิ 555+

หวัดดีด้วยตอนเช้าๆๆแบบนี้

ก๊อป เมลล์ ฟอร์เวิร์ดมาฝากกก...

- เชื่อไม่เชื่อ ลองพิจารณากันเองก่อนน๊า -

"เสาร์ 5 (ตรงกับวันเสาร์ที่ 20 มีค.25 ...
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 20/3/2010 10:05

คิดถึงคนเอามาฝากจัง อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เหมือนกับต่อเลยครับ
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าติดตามข่าวสารเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย markpanthong เมื่อ 20/3/2010 09:38

งั้นเอางี้คุณมาร์ค เด๋วผมจะจัดทำหนังสือโซน ถ้าไม่ได้เข้ามาอ่าน หาซื้อได้ที่เซเว่นนะครับ วางแผงเร็วๆนี้จร้า

งั้นเอางี้คุณมาร์ค เด๋วผมจะจัดทำหนังสือโซน ถ้าไม่ได้เข้ามาอ่าน หาซื้อได้ที่เซเว่นนะครับ วางแผงเร็วๆนี ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 20/3/2010 10:31

มีด้วย หรอก็ดีนิเพ่ต่อออออ โก๋หลังค่อม ทำไรหว่าหลังค่อม55

มีด้วย หรอก็ดีนิเพ่ต่อออออ โก๋หลังค่อม ทำไรหว่าหลังค่อม55
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 20/3/2010 10:36

ตอนนี้หาเงินตั้งโรงพิมพ์อยู่ ว่าจะยืมเงินพี่กิ๊ฟ พี่อ๊อด คนละ 5 แสน

ปล.โก๋หลัง...ค...อ...ม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host