"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งซื้อโคมดำครับ มีที่ไหนรับเปลี่ยนให้มั้งครับผม
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 17/3/2010 21:04

อยู่แถวไหนครับ.....ผมมาประจำฐานอยู่แถวประเวศ

ถ้าใกล้กัน ก็ขับรถมาเดี๋ยวเปลี่ยนให้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เก๋คงคิดถึงอยากได้ยินเสียงมั๊ง อิอิ ระวังนะนิววววววววว
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 17/3/2010 15:39

ดุจ อ่าา  ไม่ต้องหึง ๆ ๆ ๆ

ไง พี่ ก็มีเวลาให้ ทุกๆคนน๊าา

55555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดต่อพี่ในโซนนี้ก็ได้ครับให้เขาเปลี่ยนให้ครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 18/3/2010 07:56

ขอบคุณครับ แต่ใครดีอ่ะครับผมไม่รู้จักใครเลย อิอิ

หวัดดีครับบบบ

สงกรานต์นี้ผมจาออกจาก  กทม.
เดินทางวันที่    10           ไปพังงา
วันที่        11           เที่ยวเกาะสิมิรัน แล้วไปนอนท ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 18/3/2010 08:59

ผมไปเกาะด้วยคนดิพี่  เกาะพี่กินน๊าาาาา

ผมไปเกาะด้วยคนดิพี่  เกาะพี่กินน๊าาาาา
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 18/3/2010 09:54

ว๊ากกกกกกกก สงสัยพี่ไป อุบล แล้วว คงไม่เจอกันหรอก55555

ขอบคุณทุกคำอวยพร ครับผม ขอให้ทุกคน มีความสุข ความเจริญกันทั่วหน้าเน้อ ^^

สงกรานต์นี้ผมจาออกจาก  กทม.
เดินทางวันที่    10           ไปพังงา
วันที่        11           เที่ยวเกาะสิมิรัน แล้วไปนอนท ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 18/3/2010 08:59

อิจฉาหว่ะ  ^^

เที่ยวให้สนุกนะเพื่อน

ขอบคุณครับ แต่ใครดีอ่ะครับผมไม่รู้จักใครเลย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 18/3/2010 09:05

แวะมามีทติ้งครับ จะได้รู้จักกัน  เปลี่ยนอย่างเดียวไม่น่านาน

น้ำใจโซนนี้ ล้นเหลือครับ  ลุงเก๋ พร้อมจัดให้ครับ ^^

แวะมามีทติ้งครับ จะได้รู้จักกัน  เปลี่ยนอย่างเดียวไม่น่านาน

น้ำใจโซนนี้ ล้นเหลือครับ  ลุงเก๋ พร้อมจัดใ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 18/3/2010 10:09

โอ้วขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาศจะไปนะครับผม
วันอาทิตย์หน้าใช่มั้ยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host